Hanyoyi 2 da ake tura Pinkoin zuwa Marchant ko Exchanger

 


Hanyoyi 2 da ake tura Pinkoin zuwa  Marchant ko Exchanger


 Hanyar Farko.

 1. Danna kan KARANTA.

 2. Danna kan Zabi Zaɓin Canji

 3. Zaɓi Exchanger / Wanda zaka turawa

 4. Saka wallet Address na Exchanger.

 5. Saka adadi na kudin da kake son aikawa.

 6. Saka PIN naka

 7. Danna send

A Lura cewa wannan hanyar zata aika da kuɗi kai tsaye daga wallet ɗin ku zuwa wallet na Exchanger wanda zai shiga cikin Pinkard Balance a matsayin Top Up.


 Hanya ta Biyu.

 1. Latsa EXCHANGE

 2. Danna kan exchanger da kake son turawa. 

 3. Danna ko Latsa Transfer zuwa DRCB

 4 Rubuta adadin na kuɗin da kake son turawa.

 5. Danna Send.

 6. Latsa send to DRCB Balance inda zaka tura kudin.

 7. Manna ko saka wallet address na ɗan musaya ko mai Marchant

 8. Buga adadin da kake son turawa

 9. Latsa Aikawa.


 A Lura cewa lokacin da ka aika Pinkoins daga Balance na DRCB naka zuwa Marchant ko Exchanger, zai karɓe shi a cikin Balance din sa na DRCB.  Daga can yanzu zai iya aika shi zuwa ɗan kasuwa don biyan kaya da sabis.


 Hakanan a lura cewa kafin ku iya biyan kowane ɗan kasuwa, dole ne ku sami adadin abinda kuke son turawa a cikin wajen ajiya na DRCB.


 

Leave a Reply

Your email address will not be published.