Arewagist.com.ng: Tsaro

Breaking

Arewagist.com.ng

Sayi DATA Ta MTN 1Gig 350, 2Gig 700 3Gig 1k 5Gig 1500 WhatsApp 08122225296

Showing posts with label Tsaro. Show all posts
Showing posts with label Tsaro. Show all posts

Sunday, October 4, 2020

Sufeton Ƴan Sandan Ya Haramta Wa Rundunar SARS Kafa Shingayen Bincike
Wata Mata ta yanka ƴaƴan ta Saboda Zafin An  Mata Kishiya

Saturday, October 3, 2020

Atiku ya buƙaci a dauki mataki kan rundunar tsaro ta SARS

Saturday, August 29, 2020

Sojojin Najeriya sun tarwatsa sansanin mayakan Darussalam a jihar Nassarawa
Zulum ya fayyace dalilin da yasa yake caccakar sojojin Nijeriya

Monday, August 24, 2020

Amnesty International ta ce Ƴance fashin daji sun kashe mutune 1,126 a wata shida

Sunday, August 23, 2020

Sojin Najeriya sun kama wasu yan Nijar dake safarar makamai a Sokoto

Friday, August 14, 2020

Yan Sanda Sun Kashe ƴan Bindiga Da ƙwato Babura A Katsina

Thursday, August 13, 2020

Gwamnatin Najeriya ta roki manyan kasashe su daina ƙin siyar mata  makaman yaƙi

Wednesday, August 12, 2020

An buƙaci ayi bincike kan alaƙanta gwamna da Boko Haram

Saturday, August 8, 2020

Yan Sanda Sun Kashe ƴan Bindiga 8 tare da kuɓutar da shanu 30

Thursday, August 6, 2020

Ba sojojin mu suka kai maka Hari ba, Boko Haram ne
Sojojin Najeriya za su  fatattaki  ƴan Al Qa'eda – Enenche
Sabuwar kungiyar mayaƙan ta'addanci ta bayyana a Kamaru
Ƴan ta'addan Al-Qa'ida sun fara shiga jihohin Arewa maso yamma - Amurka ta ankarar da Buhari
ISIS da Al-Qaeda 'sun kutsa yankin arewa maso yammacin Najeriya

Wednesday, August 5, 2020

Buhari ya baiwa hafsoshin tsaro umarnin sabunta dabarun yaƙar ta'addanci

Tuesday, August 4, 2020

Buhari yana ganawa da hafsoshin tsaro a fadarsa
GWAMNA ZULUM YA TONA ASIRIN WAƊANDA SUKE CIN AMANA A YAƙI DA TA'ADDANCIN BOKO HARAM
Zulum ya ce jami'an tsaro na yin zagon ƙasa a yunƙurin kawar da Boko Haram